Phan Tấn  Trường

Đơn xin được unban

4 bài viết trong chủ đề này

Tài Khoản: congsd224

Tên Char: zZoZz

topic%2F402-t%E1%BB%91-c%C3%A1o-nh%E1%BB%AFng-tr%C6%B0%E1%BB%9Dng-h%E1%BB%A3p-vi-ph%E1%BA%A1m-ingame%2F%26page%3D2&h=ATO9O-VY7j7xkTuQUDQrC0UQHN0FLua2t_ODZt2y74PnXSMDuAR9lkXHfcsGObQiXWU06pyiHQaq8pGZftqAxVI1baJrU2cBEWUKYG29wv4N73rEZ3syVh4ZYCxUxfJCeg9YVp6hmueQ

Lý do viết đơn: Do em đã Share acc với người chơi khác đã vi phạm quy dịnh làm acc Banned. Vì thế, Em viết đơn này mong BQT xem xét giúp em và cho em miễn giảm mức xử lý quy định xuống mức thấp nhất để em có cơ hội được tiếp tục tham gia MTG.

Cam kết: E sẽ không tái phạm  nữa và nếu tái phạm em sẽ chịu mọi trách nhiệm.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác

Nếu member ai cũng nói như bạn thì sever không có ai là bị banned hết đâu nhé. 

p/s : Đã edit chính tả cho bạn !

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tài sản cá nhân khi bạn tham gia Game phải bảo mật kĩ, bạn vi phạm hay người khác vi phạm thì cũng như nhau, nếu muốn được unban thì vào Website http://gunz.mtgvn.net để dùng dịch vụ Unban/unmute. 

Không thì đợi đợt ân xá cuối năm.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

- Vi phạm lần đầu => Sau khi thống nhất ý kiến từ BQT, quyết định duyệt đơn cho bạn giảm mức xử lý xuống banned 30 days. Sau 30 ngày kể từ khi có quyết định duyệt đơn, tài khoản sẽ được unbanned hoặc trong thời gian này bạn vẫn có thể unbanned tại trang chủ ( Phí tính: Coins ) và bạn có thể tiếp tục tham gia MTG nhé. Mong bạn sẽ không tái phạm.

♥ Thân ♥

- Close -

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Khách
This topic is now closed to further replies.